Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Mong ho tro cua cac ban lop QT1 K12
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeMon Mar 07, 2011 11:37 pm by greenstarvn

» phần mềm quản lý kho giá rẻ nè
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:55 pm by hannad

» Thiết kế website chuyên nghiệp giá rẻ nè
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:53 pm by hannad

» Ke toan quan tri
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:40 am by phuonganh0704

» Trao sách tận tay - Giá rẻ
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:30 am by Admin

» Xin chào các bạn, mình có chút góp ý
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeThu Oct 08, 2009 10:42 pm by binhvuxuan

» Lịch thi Môn Kế Toán Quản Trị nè bà con!
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 11:27 pm by nguyenthachbao

» Tài liệu tham khảo môn "Hành vi tổ chức"
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 11:25 pm by giapvanvy

» câu hỏi ôn tập kt vĩ mô- mình ko post file được(kô thấy chỗ nào cho post)
Chào Pakon trong lớp QT4 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:00 am by Thu Linh bo

Thống Kê
Hiện có 4 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 4 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 21 người, vào ngày Thu Dec 19, 2013 10:45 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 102 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: uluamak

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1054 in 302 subjects

Chào Pakon trong lớp QT4

4 posters

Go down

Chào Pakon trong lớp QT4 Empty Chào Pakon trong lớp QT4

Bài gửi by phuong_leme Mon Apr 20, 2009 11:53 am

Hey...Các Ban QT4!

Lớp chúng mình học hơn 1 tháng rùi ha....Mà tui hok có biết bạn nào trong lớp hết đó, chắc là phần giao tiếp của tui kém qúa chăng, hay là ngoại hình của tui xấu xí, nên hok có ai muốn nói chuyện...hu..hu (buồn cho số phận quá hà)...Thui, nói vậy thui, chứ mình phải dũng cảm (vì luôn uống thuốc cảm đó) lên để còn làm quen với pakon chứ.
Sau đây là phần tự giới thiệu nha..pakon đừng hết hồn!

Tui la Phuong_Leme (có nghĩa là Lề mề đó, cái biệt danh nay nó theo tui từ hồi cấp 3 luôn do mây đứa bạn yêu quý của tui đặt đó, nghe mà thấy xấu hổ ghê...)
Tui trông rất ngố, lúc nào cũng (đầu tóc bù xu, mặt mày thì bơ phờ...), nhìn mà muốn...(ai bị gì thì tự hiểu nha...)
Tui la một rocker và dân nghiền truyện khủng khiếp...luôn đi nghe rock một mình và vùi đầu vào cuốn truyện lúc nào có thể...các bạn nghe xong là biết, tại sao tui bơ phơ...he..he
Tui thích uống cafe vỉa hè một mình...(vì tui thích một mình), chắc là do hok có ai giống tui, nên tui phải đi một mình thui...!
Ai có quan tâm đến Rock và truyện, xin mời vào đây, cho tui học hỏi kinh nghiệm nha.

phuong_leme
Cấp 3
Cấp 3

Điểm : 16602

Chào Pakon trong lớp QT4 Empty Re: Chào Pakon trong lớp QT4

Bài gửi by binhvuxuan Mon Apr 20, 2009 1:12 pm

Có, có tui đây!
Lâu lắm rồi mới có người nhắc đến 2 trong số ... n niềm đam mê thời sinh viên của tui!
Nhắc đến rock, đến truyện là nhắc đến những buổi ngồi đồng ở quán cafe từ trưa đến khuya (buổi sáng mắc ngủ), là những buổi sáng thứ Tư cả đsm tụ tập quanh cái radio nghe "Rock on the radio" của anh Phan Hoàng Thái, là những lần đạp xe đạp lọc cọc từ KTX Bách Khoa lên TTVH Bình Thạnh tham dự họp mặt Rock fan Club..
Mới đây vậy mà hơn mười năm rồi...
Bạn bè chiến hữu mỗi đứa một nơi...
Lâu lâu lại bắt gặp những giai điệu quen thuộc của Scorpion, Metallica, Gun & Rose, Dream Theater, Greatwhite... người bỗng nổi da gà...
Âm nhạc đích thực là ROCK!!!
Ôi, thời oanh liệt nay còn đâu!!!
binhvuxuan
binhvuxuan
Cấp 4
Cấp 4

Điểm : 16735

Bài gửi by phuong_leme Mon Apr 20, 2009 2:29 pm

Hey...Chao U!
Nghe những nổi niềm thời sinh viên của bạn, tui thấy bạn phài có một buổi rock đích thực để giải tỏa những cảm xúc đi. Dân Rock là những ngưỡi đam mê...và bùng nổ bằng cảm xúc, nên hok thể để những cảm xúc của mình bị chôn vùi được...Tôiq qua tại Bar Rio, những trận rock cuồng nhiệt, mành liệt và đôi lúc sâu lắng, làm cho tâm hồn tui dui dàng hẳn đi, nên hôm nay tui mới vào forum, nói lên sụ yêu thích của mình..Và Mong có được người cùng sở thích để có nhừng trải nghiệm...Tặng bài " Mama I'M COMING HOME " giống như một sự trở về với những yêu thương...

phuong_leme
Cấp 3
Cấp 3

Bài gửi by nicolas.truongnguyen Tue Apr 21, 2009 9:45 am

Phương ơi, mình ko co sở thích Rock mà có sở thích đọc truyện và càe vỉa hè, có thể thì thử nghiệm một bữa nhỉ
nicolas.truongnguyen
nicolas.truongnguyen
Cấp 3
Cấp 3

Điểm : 16627

http://www.asiatours-hotels.com

Chào Pakon trong lớp QT4 Empty Cafe via he va rock

Bài gửi by phuong_leme Tue Apr 21, 2009 12:29 pm

hey...you
Cafe vỉa hè và rock luôn là sở thích của dân Rock đó, bởi vì yếu tố bụi bậm và đơn giản giống nhau. Bạn nào muốn đi cafe vỉa hè, thì sáng chủ nhật lúc 8h tại công viên 30/4 đối diện với Diamond Plaza đó, có tui ở đó. Tại cafe vỉa hè này thì các bạn vừa uống cafe, vừa ngắm nhìn những cô cậu sinh viên kiến trúc phát họa ý tưởng, các bạn có thể nghe được Rock từ những tay Rock hè phồ với cây guitar đó..Nói chúng là sáng chủ nhật, mình luôn đóng đô ở đó (trừ những lúc busy thôi). Có bạn nào muốn đi uống cafe thì alo cho tui nhé..mà các bạn tự tìm số phone của tui đi, chứ tui hok có cho số phone đâu...Hok phải tui chảnh, mà tui hok muốn nói là tự sales đâu. Mong các bạn thông cảm nha.

phuong_leme
Cấp 3
Cấp 3

Bài gửi by BMWIN Thu Apr 23, 2009 11:53 am

hi, chào bạn Phương Lêmê

con gái mà thích Rock nghe chừng tính cách khá là mạnh mẽ heng Smile
Mình nghe nhạc nhiều loại nhưng cũng bị lây lan 1 tí rock từ đám bạn cấp 3.
Rock Việt thì thích Bức Tường, Microwave, Ngũ Cung... Bạn Phương có file mp3 chất lượng cao bài "Nỗi đau da cam" không share cho mình với... kiếm hoài trên net mà ko ra hehe...

Many thanks bạn nhé,
Minh
BMWIN
BMWIN
Cấp 2
Cấp 2

Điểm : 16548

Bài gửi by nicolas.truongnguyen Thu Apr 23, 2009 12:36 pm

Thôi, không cho số thì thôi, chư bây giờ tìm thi mệt lắm, Phương ơi...em kêu quá
nicolas.truongnguyen
nicolas.truongnguyen
Cấp 3
Cấp 3

Điểm : 16627

http://www.asiatours-hotels.com

Bài gửi by phuong_leme Sat Apr 25, 2009 9:57 am

trừi ơi...Tui mà " kêu " hả..ngủn củ tỏi luôn ?(chắc Thị Nở thành nàng tiên cá quá)..he...he....Hok phải như pakon nghĩ đâu...Tui rất thân thiện và vui vẻ với mọi người đó...nhưng mà mỗi khi vào lớp thấy mấy anh lớp QT4, tui bị khớp luôn, thế là hok có nói chuyện với ai được hết đó...Mà sao tui thấy mấy Ku lớp QT4 rất khó gần ( mặt mũi thì tỏ vẻ rất là chăm chú..ai mà dám nói chuyện chứ). Đó là lý do tui hok có cho phone đâu...nếu mà post lên như vậy thế nào cũng có thằng ku nào vào " chọc ghẹo" tui thôi...Lúc đo " xấu tiger " lắm, ai mà chịu nổi.

phuong_leme
Cấp 3
Cấp 3

Bài gửi by phuong_leme Sat Apr 25, 2009 10:09 am

Sorry Minh nha!

Phương hok có file đó đâu, bạn vui lòng lên trang rocklonline, hehemetal, zing.net xem nha
Mình nghe ở mấy trang đó hok ah
Bài khác thì ok ha...vả lại rock việt mình hok mặn mà gì cho lắm, đi nghe trực tiếp thì được, chứ nghe qua PC thì hok thích cho lắm

phuong_leme
Cấp 3
Cấp 3

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics